
HT-ED50AC8 (8 சேனல்கள் 50A) லித்தியம் பேட்டரி மின்னேற்றம், மின்னிறக்கம், சமப்படுத்துதல், பழுதுபார்க்கும் கருவி
(மேலும் விவரங்களுக்கு, தயவுசெய்து)எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். )
| பிராண்ட் பெயர்: | ஹெல்டெக் எனர்ஜி |
| தோற்றம்: | சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு |
| உத்தரவாதம்: | ஒரு வருடம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: | 1 பிசி |
| பேட்டரி வகை: | 18650, 26650 LiFePO4, எண்.5 Ni-MH பேட்டரிகள், பவுச் பேட்டரிகள், பிரிஸ்மாடிக் பேட்டரிகள், ஒற்றை பெரிய பேட்டரிகள் மற்றும் பிற பேட்டரி இணைப்புகள். |
| சேனல்கள்: | 8 சேனல்கள் |
| மின்னேற்ற/மின்னிறக்க மின்னோட்டம்: | 50A |
| விண்ணப்பம்: | பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தல் மற்றும் கொள்ளளவு (மின்னேற்றம் மற்றும் மின்னிறக்கம்) சோதனைக்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. |
1. லித்தியம் பேட்டரி சார்ஜ் டிஸ்சார்ஜ் சமநிலைப்படுத்தும் பழுதுபார்க்கும் கருவி *1 தொகுப்பு
2. நிலைமின் எதிர்ப்பு பஞ்சு, அட்டைப்பெட்டி மற்றும் மரப்பெட்டி.
லித்தியம் பேட்டரி சார்ஜ் டிஸ்சார்ஜ் சமப்படுத்தல் பழுதுபார்க்கும் கருவியின் தயாரிப்பு அளவுருக்கள்
| உள்ளீட்டு சக்தி | AC200V~245V @50HZ/60HZ 50A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 80W |
| முழு சுமை சக்தி | 3200W |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வெப்பநிலை மற்றும் ஈரப்பதம் | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை <35 டிகிரி; ஈரப்பதம் <90% |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 8 சேனல்கள் |
| சேனல்களுக்கு இடையேயான மின்னழுத்த எதிர்ப்பு | AC1000V/2 நிமிடம் அசாதாரணமின்றி |
| அதிகபட்ச மின்னேற்ற மின்னோட்டம் | 50A |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 50A |
| அதிகபட்ச வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 5V |
| குறைந்தபட்ச மின்னழுத்தம் | 1V |
| அளவீட்டு மின்னழுத்தத் துல்லியம் | ±0.02V |
| மின்னோட்டத் துல்லியத்தை அளவிடுதல் | ±0.02A |
| மேல்நிலை கணினி மென்பொருளின் பொருந்தக்கூடிய அமைப்புகள் மற்றும் உள்ளமைவுகள் | நெட்வொர்க் போர்ட் உள்ளமைவுடன் கூடிய விண்டோஸ் XP அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கணினிகள். |
ஆதரிக்கப்படும் மின்கலங்கள்: லித்தியம் மின்கல மின்னேற்றம்-மின்னிறக்கச் சமப்படுத்தல் மற்றும் பழுதுபார்க்கும் கருவி HT-ED50AC8 ஆனது 5V வரையிலான மின்னழுத்தங்களையும், எந்த அளவிலான கொள்ளளவுகளையும் ஆதரிக்கிறது.
லித்தியம் பேட்டரி சார்ஜ் டிஸ்சார்ஜ் சமப்படுத்தல் பழுதுபார்க்கும் கருவியின் பௌதீக விவரக்குறிப்புகள் ஆதரிக்கும் பேட்டரிகள்: 18650, 26650 லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட், எண் 5 நிக்கல்-மெட்டல் ஹைட்ரைடு பேட்டரிகள், சாஃப்ட்-பேக் பேட்டரிகள், பிளாக் பேட்டரிகள், பெரிய மோனோமர்கள் மற்றும் பிற பேட்டரி இணைப்புகள்.
ஆய்வுக் கருவியின் குறைந்தபட்ச உயரத்தை 32 மிமீ ஆகவும், அதிகபட்ச உயரத்தை 130 மிமீ ஆகவும் சரிசெய்யலாம்.
பேட்டரியைப் பொருத்திய பிறகு, பேட்டரியின் முனைப் பகுதியும் ஆய்வுக் கருவியின் உறையும் முழுமையாகத் தொடர்பில் உள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்க வேண்டும். நடு ஊசியானது சோதனைக் கருவியுடன் தொடர்பில் இருக்கும்போது மட்டுமே மின்னோட்டம் இருக்காது.
3.7V240mAH சாஃப்ட்-பேக் பேட்டரி, 3.2V/10Ah லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட் சாஃப்ட்-பேக் பேட்டரி. சீரற்ற முறையில் விநியோகிக்கப்பட்ட வெளியீட்டு வரியை நிறுவி, நேர்மின் மற்றும் எதிர்மின் முனைகளுக்கு ஏற்ப முதலை கிளிப் அல்லது தட்டையான கிளிப் மூலம் பேட்டரியை இணைக்கவும்.
குறிப்பு: மாதிரியெடுப்பின் துல்லியத்தை உறுதிசெய்ய, வெளியீட்டுக் கோடானது நான்கு-கம்பி மாதிரியெடுப்பு இணைப்பு முறையில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. முதலை கிளிப் அல்லது தட்டையான கிளிப்பை மின்கல முனையத்துடன் இணைத்த பிறகு, சிக்னல் மாதிரியெடுப்புப் பக்கத்தில் உள்ள முதலை கிளிப் அல்லது தட்டையான கிளிப் நம்பகமான தொடர்பில் உள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713