
HT-ED10AC20 (20 சேனல்கள் 10A)
HT-ED50AC08 (8 சேனல்கள் 50A)
HT-CC20ABP
HT-CC40ABP
(மேலும் விவரங்களுக்கு, தயவுசெய்து)எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். )
| தயாரிப்புகள் | HT-ED10AC20 | HT-ED50AC8 | எச்டி-சிசி20ஏ | HT-CC40ABP |
| சோதனை மின்னழுத்தம் | ஒற்றை சேனல் 1-5V | ஒற்றை சேனல் 1-5V | 9-99V | 9-99V |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 20 சேனல்கள் | 8 சேனல்கள் | ஒற்றைக் குழு | ஒற்றைக் குழு |
| அதிகபட்ச சார்ஜிங் மின்னோட்டம் | 10A | 50A | 10A | 20A |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 10A | 50A | 20A | 40A |
| உள்ளீட்டு சக்தி | காத்திருப்பு மின்சக்தி 80W; முழுச்சுமை திறன் 1500W; | காத்திருப்பு மின்சக்தி 80W; முழுச்சுமை திறன் 3200W; | காத்திருப்பு மின்சக்தி 80W; முழுச்சுமை திறன் 1500W; | காத்திருப்பு மின்சக்தி 80W; முழுச்சுமை திறன் 3000W; |
| அளவீட்டு மின்னழுத்தத் துல்லியம் | ±0.02V | ±0.02V | ±0.03V | ±0.03V |
| மின்னோட்டத் துல்லியத்தை அளவிடுதல் | ±0.02A | ±0.02A | ±0.03A | ±0.03A |
| பேட்டரி வகையை அளவிடுதல் | லித்தியம் அயன் பேட்டரி | லித்தியம் அயன் பேட்டரி | ஈய-அமில மின்கலம், லித்தியம்-அயன் மின்கலம் | ஈய-அமில மின்கலம், லித்தியம்-அயன் மின்கலம் |
| மின்னழுத்த சமநிலை செயல்பாடு | உள்ளது | உள்ளது | no | no |
| பிராண்ட் பெயர்: | ஹெல்டெக் பிஎம்எஸ் |
| தோற்றம்: | சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு |
| உத்தரவாதம்: | ஒரு வருடம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: | 1 பிசி |
| பேட்டரி வகை: | 18650, 26650 LiFePO4, எண்.5 Ni-MH பேட்டரிகள், பவுச் பேட்டரிகள், பிரிஸ்மாடிக் பேட்டரிகள், ஒற்றை பெரிய பேட்டரிகள் மற்றும் பிற பேட்டரி இணைப்புகள். |
| சேனல்கள்: | 20 சேனல்கள் |
| மின்னேற்ற/மின்னிறக்க மின்னோட்டம்: | 10A |
| விண்ணப்பம்: | பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தல் மற்றும் கொள்ளளவு (மின்னேற்றம் மற்றும் மின்னிறக்கம்) சோதனைக்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. |
1. லித்தியம் பேட்டரி மின்னேற்றம்/மின்னிறக்கம் மற்றும் சமநிலைப்படுத்தும் பழுதுபார்க்கும் கருவி *1 தொகுப்பு
2. நிலைமின் எதிர்ப்பு பஞ்சு, அட்டைப்பெட்டி மற்றும் மரப்பெட்டி.
| உள்ளீட்டு சக்தி | AC200V~245V @50HZ/60HZ |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 80W |
| முழு சுமை சக்தி | 1650W |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வெப்பநிலை மற்றும் ஈரப்பதம்
| சுற்றுப்புற வெப்பநிலை 35 டிகிரிக்கும் குறைவு; ஈரப்பதம் <90% |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 20 |
| சேனல்களுக்கு இடையேயான மின்னழுத்த எதிர்ப்பு | AC1000V/2 நிமிடம் அசாதாரணமின்றி |
| அதிகபட்ச மின்னேற்ற மின்னோட்டம் | 10A |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 10A |
| அதிகபட்ச வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 5V |
| குறைந்தபட்ச மின்னழுத்தம் | 1V |
| அளவீட்டு மின்னழுத்தத் துல்லியம் | ±0.02V |
| மின்னோட்டத் துல்லியத்தை அளவிடுதல் | ±0.02A |
| மேல்நிலை கணினி மென்பொருளின் பொருந்தக்கூடிய அமைப்புகள் மற்றும் உள்ளமைவுகள் | நெட்வொர்க் போர்ட் உள்ளமைவுடன் கூடிய விண்டோஸ் XP அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கணினிகள். |
கீழே உள்ள உருளை வடிவ லித்தியம் பேட்டரி பிராக்கெட், இயல்பாகவே 10 சேனல்களுக்கானது.
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713