
HT-ED10AC8V20 (8 சேனல்கள் 10A) பேட்டரி மின்னேற்றம்/மின்னிறக்க சோதனை மற்றும் சமநிலைப்படுத்தும் கருவி
(மேலும் விவரங்களுக்கு, தயவுசெய்து)எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். )
| பிராண்ட் பெயர்: | ஹெல்டெக் எனர்ஜி |
| தோற்றம்: | சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு |
| உத்தரவாதம்: | ஒரு வருடம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: | 1 பிசி |
| பேட்டரி வகை: | லித்தியம் பேட்டரி, நிக்கல் மெட்டல் ஹைட்ரைடு, நிக்கல் காட்மியம் பேட்டரி, கார பேட்டரி, லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட் பேட்டரி, ஈய-அமில பேட்டரிகள் மற்றும் பிற பேட்டரிகள். |
| சேனல்கள்: | 8 சேனல்கள் |
| மின்னேற்ற/மின்னிறக்க மின்னோட்டம்: | 10A |
| விண்ணப்பம்: | பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தல் மற்றும் கொள்ளளவு (மின்னேற்றம் மற்றும் மின்னிறக்கம்) சோதனைக்குப் பயன்படுத்தப்படுகிறது. |
| உள்ளீட்டு சக்தி | AC200V~245V @50HZ/60HZ 50A |
| காத்திருப்பு மின்சாரம் | 80W |
| முழு சுமை சக்தி | 2400W |
| அனுமதிக்கப்பட்ட வெப்பநிலை மற்றும் ஈரப்பதம் | சுற்றுப்புற வெப்பநிலை <35 டிகிரி; ஈரப்பதம் <90% |
| சேனல்களின் எண்ணிக்கை | 8 சேனல்கள் |
| சேனல்களுக்கு இடையேயான மின்னழுத்த எதிர்ப்பு | AC1000V/2 நிமிடம் விதிவிலக்கு இல்லாமல் |
| அதிகபட்ச மின்னேற்ற மின்னோட்டம் | 10A |
| அதிகபட்ச வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 10A |
| அதிகபட்ச வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 20V |
| குறைந்தபட்ச மின்னழுத்தம் | 1V |
| அளவீட்டு மின்னழுத்தத் துல்லியம் | ±0.02V |
| மின்னோட்டத் துல்லியத்தை அளவிடுதல் | ±0.02A |
| மேல்நிலை கணினி மென்பொருளின் பொருந்தக்கூடிய அமைப்புகள் மற்றும் உள்ளமைவுகள் | நெட்வொர்க் போர்ட் உள்ளமைவுடன் கூடிய விண்டோஸ் XP அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட கணினிகள். |
1. லித்தியம் பேட்டரி மின்னேற்றம்/மின்னிறக்கம் மற்றும் சமநிலைப்படுத்தும் பழுதுபார்க்கும் கருவி *1 தொகுப்பு
2. நிலைமின் எதிர்ப்பு பஞ்சு, அட்டைப்பெட்டி மற்றும் மரப்பெட்டி.
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713