
HT-BCT05A55V பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி
HT-BCT05A84V பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி
(மேலும் விவரங்களுக்கு, தயவுசெய்து)எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். )
| பிராண்ட் பெயர்: | ஹெல்டெக் எனர்ஜி |
| தோற்றம்: | சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு |
| உத்தரவாதம்: | ஒரு வருடம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: | 1 பிசி |
| மின் விநியோகத்தின் மின்னழுத்தம் | AC100~240V |
| சோதனை மின்னழுத்தம் | 0~55V; 0~84V |
| எதிர்ப்பைச் சோதித்தல் | 0~2000 mΩ |
| சோதனைத் திறன் | 0~9999 mah |
| தயாரிப்பு அளவு | 300x90x82 மிமீ |
| வெளியேற்ற மின்னோட்டத்தை சோதித்தல் | 0.5A/1A/2A/5A |
| வெளியேற்ற மின்னோட்டத்தைக் காண்பிக்கிறது | 0-5A |
| வெளிப்புற USB வெளியீடு | 5V/2A |
| விண்ணப்பம்: | மின்கலத்தின் மின்னழுத்தம், மின்தடை, கொள்ளளவு மற்றும் மின்னிறக்க மின்னோட்டம் ஆகியவற்றைச் சோதிக்கப் பயன்படுகிறது. |
1. பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி *1 தொகுப்பு
2. நிலைமின் எதிர்ப்பு பஞ்சு, அட்டைப்பெட்டி மற்றும் மரப்பெட்டி.
1. முதல் அசல் வடிவமைப்பு என்பது, தானாகவே சார்ஜ் செய்த பிறகு கொள்ளளவை அளவிடும் ஒரு சோதனைக் கருவியாகும்.
2. நகர்த்தக்கூடிய பவர் பேங்க், மொபைல் போன் மற்றும் நோட்புக் ஆகியவற்றிற்கான மின்னேற்ற மின்னோட்டத்தைக் காண்பிக்கும் வசதி உள்ளது.
3. மைக்ரோசிப் மூலம் கட்டுப்படுத்தப்படும் துல்லியமான கண்காணிப்புக் கருவி உள்ளது.
4. சுமையற்ற மற்றும் மின்னிறக்க மின்னழுத்தம், மின்னேற்ற மற்றும் மின்னிறக்க மின்னோட்டம், மின்தடை மற்றும் கொள்ளளவு ஆகியவற்றிற்கு ஆம்பியர் மணி மதிப்புகள் உள்ளன.
5. மின்கலத்தின் திறனைச் சோதிப்பதற்கு 0.5A/1A/2A/5A என்ற மின்னிறக்க மின்னோட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.
6. இந்த மின்கலத் திறன் சோதனைக் கருவி, லித்தியம்/நிக்கல் மின்கலம், மின்கலத் தொகுப்பு, சூரிய ஒளியால் உருவாக்கப்படும் மின்சாரம் ஆகியவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
7. சோதனைச் செயல்பாட்டிற்கு ஏற்ப, காட்சிப்படுத்தலுக்கான சின்னங்களும் சொற்களும் உள்ளன.
8. இணைப்பு தவறாக இருக்கும்போது பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி எச்சரிக்கை ஒலி எழுப்பும்.
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713