பேட்டரி ரிப்பேர்னர் 2-32S 15A 20A 25A லித்தியம் பேட்டரி ஆட்டோமேட்டிக் ஈக்குவலைசர் HTB-J32S25A
தயாரிப்பு விவரம்
தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்
விவரக்குறிப்புகள்
ஹெல்டெக் லித்தியம் பேட்டரி ஈக்குவலைசரின் விவரக்குறிப்புகள்:
  • 2-24S 25A
  • 2-32S 15A/20A/25A
தயாரிப்பு தகவல்
பிராண்ட் பெயர்: ஹெல்டெக் பிஎம்எஸ்
தோற்றம்: சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு
சிக்னேஷியா: வீஈஈ
உத்தரவாதம்: 3 மாதங்கள்
குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: 1 பிசி
பேட்டரி வகை: மும்மை லித்தியம், லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட், டைட்டானியம் கோபால்ட் லித்தியம்
மதிப்பிடப்பட்ட மின்னழுத்தம்: DC12V
பழுதுபார்க்கும் வரம்பு: 2-24S/2-32S
சமநிலை மின்னோட்டம்: 15A/20A/25A
அளவு: 360*290*170மிமீ
தனிப்பயனாக்கம்
  • தனிப்பயனாக்கப்பட்ட லோகோ
  • தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பேக்கேஜிங்
  • வரைகலை தனிப்பயனாக்கம்
தொகுப்பு
1. பேட்டரி பழுதுபார்க்கும் கருவி *1 தொகுப்பு.
2. நிலைமின் எதிர்ப்புப் பை, நிலைமின் எதிர்ப்புப் பஞ்சு மற்றும் நெளிவுள்ள பெட்டி.
கொள்முதல் விவரங்கள்
  • அனுப்பும் இடம்:
    எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்கப்பல் விவரங்களைப் பேச்சுவார்த்தை நடத்த
  • பணம் செலுத்துதல்: 100% TT மூலம் செலுத்துவது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.
அம்சங்கள்
  • பழுதுபார்க்கும் வரம்பு: 2-32S
செயல்பாட்டுக் கொள்கை
① கைமுறை சமப்படுத்தல்
② தானியங்கி சமப்படுத்தல்
③ மின்னேற்றச் சமன்பாடு
மின்னூட்டச் சமன்பாட்டின் அமைவு அளவுருக்கள் பின்வருமாறு:
லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட்டின் சமநிலை அளவுருக்கள்:
மோனோமர் அதிக மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு: 3.650V மோனோமர் அதிக மின்னழுத்த மீட்பு: 3.650V கட்டாயச் சமப்படுத்தும் மின்னழுத்தம்: 3.650V
சமநிலைப்படுத்தல் தொடக்க மின்னழுத்தமானது, ஸ்டிரிங் மின்னழுத்தத்தின் மிகக் குறைந்த மதிப்பான V-க்கு அமைக்கப்பட்டுள்ளது, சமநிலைப்படுத்தல் மோனோமரின் மின்னழுத்த வேறுபாடு: 0.005V, மற்றும் சமநிலைப்படுத்தல் மின்னோட்டத்தின் விகிதம்: 5% முதல் 100% வரை.
மும்மை லித்தியம் மின்னேற்ற சமப்படுத்தல் அளவுருக்கள்:
மோனோமர் அதிக மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு: 4.250V மோனோமர் அதிக மின்னழுத்த மீட்பு: 4.200V கட்டாயச் சமப்படுத்தும் மின்னழுத்தம்: 4.250V
சமநிலைப்படுத்தல் தொடக்க மின்னழுத்தம்: 4.000V சமநிலைப்படுத்தல் மோனோமர் மின்னழுத்த வேறுபாடு: 0.005V சமநிலைப்படுத்தல் மின்னோட்ட விகிதம்: 5%~100%
மின்னேற்றச் சமநிலையின் போது, ​​இயந்திரத்தின் முன்புறப் பலகையில் உள்ள "பேட்டரி எதிர்மின் முனை"யை பேட்டரி பேக்கின் பொதுவான எதிர்மின் முனையுடனும், சார்ஜரின் எதிர்மின் முனையை இயந்திரத்தின் முன்புறப் பலகையில் உள்ள "மின்னேற்ற எதிர்மின் முனை"யுடனும், சார்ஜரின் நேர்மின் முனையை பேட்டரியின் நேர்மின் முனையுடனும் இணைக்க வேண்டும். சமநிலை நிலையை அடைவதற்கு முன்பு, மின்னேற்ற மின்னோட்டம் 25A-ஐத் தாண்டக்கூடாது. சமநிலைத் தொடக்கத்தை (லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட் 3.450V/மும்மை லித்தியம் 4.00V) அடையும்போது மின்னேற்ற மின்னோட்டம் 5A-ஐத் தாண்டக்கூடாது, அப்போது குறைந்த மின்னோட்டச் சமநிலையின் விளைவு சிறப்பாக இருக்கும்.
பேட்டரி-சமநிலைப்படுத்தி-பேட்டரி-சமநிலைப்படுத்தும்-இயந்திரம் (7)
பேட்டரி-சமநிலைப்படுத்தி-பேட்டரி-சமநிலைப்படுத்தும்-இயந்திரம் (6)
மாதிரி தேர்வு
தொழில்நுட்பக் குறியீடு தயாரிப்பு மாதிரி
மாதிரி HTB-J24S25A HTB-J32S15A HTB-J32S20A HTB-J32S25A
பொருந்தக்கூடிய பேட்டரி சரங்கள் 2-24S 2-32எஸ்
பொருந்தக்கூடிய பேட்டரி வகை LFP/NCM/LTO
அதிகபட்ச சமநிலைப்படுத்தும் மின்னோட்டம் 25A 15A 20A 25A
லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட்டின் சமநிலை அளவுருக்கள் மோனோமர் அதிக மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு: 3.65V
சமநிலைப்படுத்தும் மோனோமர் மின்னழுத்த வேறுபாடு: 0.005V
சமநிலைப்படுத்தும் மின்னோட்டத்தின் விகிதம்: 5% முதல் 100% வரை
மும்மை லித்தியத்தின் சமநிலை அளவுருக்கள் மோனோமர் அதிக மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு: 4.25V
மோனோமர் அதிக மின்னழுத்த மீட்பு: 4.2V
சமநிலைப்படுத்தல் தொடக்க மின்னழுத்தம்: 4V
குறிப்பு
② மின்னேற்றச் சமநிலையின் போது, ​​சாதனத்தின் முன்புறப் பலகையில் உள்ள "பேட்டரி எதிர்மின் முனை" முழு பேட்டரி பேக்கின் எதிர்மின் முனையுடனும், சார்ஜரின் எதிர்மின் முனை சாதனத்தின் முன்புறப் பலகையில் உள்ள "சார்ஜ் எதிர்மின் முனையுடனும்", மற்றும் சார்ஜரின் நேர்மின் முனை பேட்டரியின் நேர்மின் முனையுடனும் இணைக்கப்பட வேண்டும். சமநிலை நிலையை அடைவதற்கு முன்பு மின்னேற்ற மின்னோட்டம் 25A-ஐத் தாண்டக்கூடாது, மற்றும் சமநிலையை அடையும்போது மின்னேற்ற மின்னோட்டம் 5A-ஐத் தாண்டக்கூடாது (லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட் 3.45V/மும்மை லித்தியம் 4V). குறைந்த மின்னோட்டச் சமநிலை விளைவு சிறப்பாக இருக்கும்.
③ விருப்ப மின்சாரம்
  • 0-120V அமைப்புப் பயன்பாடு (24 வினாடிகள் வரை); 0-135V அமைப்புப் பயன்பாடு (32 வினாடிகள் வரை).
  • ஒற்றைக் கட்ட 220V மின்சாரம்.