
| பிராண்ட் பெயர்: | ஹெல்டெக் எனர்ஜி |
| தோற்றம்: | சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு |
| சிக்னேஷியா: | வீஈஈ |
| உத்தரவாதம்: | 1 வருடம் |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: | 1 பிசி |
| பேட்டரி வகை: | மும்மை லித்தியம், லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட், டைட்டானியம் கோபால்ட் லித்தியம் |
1. நுண்ணறிவுள்ள தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தி *1 தொகுப்பு.
2. நிலைமின் எதிர்ப்புப் பை, நிலைமின் எதிர்ப்புப் பஞ்சு மற்றும் நெளிவுள்ள பெட்டி.
அறிவார்ந்த தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தியின் நன்மைகள்:
அறிவார்ந்த தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தியின் குறைபாடு:
சமநிலைப்படுத்தும் முறையானது, உயர் மின்னழுத்தச் சரம் ஆற்றலை, குறைந்த மின்னழுத்தச் சரத்தின் ஆற்றலுக்குச் சமமாகும் வரை வெளியேற்றுவதால், அதிகப்படியான ஆற்றல் வீணடிக்கப்படுகிறது.
அறிவார்ந்த தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தியின் பேட்டரி பராமரிப்பு படிநிலை
இது ஒரு பழுதடைந்த பேட்டரி செல்:
1) பேட்டரி செல்லை மாற்றவும்;
2) முழுமையாக சார்ஜ் செய்யவும்;
3) சமநிலை;
4) முழுமையாக சார்ஜ் செய்யவும்;
5) பேட்டரி பராமரிப்பு நிறைவடைந்தது.
அறிவார்ந்த தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தியின் பொதுவான அளவுருக்கள்:
| தொழில்நுட்பக் குறியீடு | 2-24S 3A 4A நுண்ணறிவுள்ள தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தி |
| மாடல் SKU | 1990 |
| பொருந்தக்கூடிய பேட்டரி சரங்கள் | 2-24S |
| ஆதரவு பேட்டரி | 2V முதல் 4.5V வரையிலான பெயரளவு மின்னழுத்தம் |
| அதிகபட்ச அளவீட்டு மின்னழுத்தம் | 4.5V |
| பொருந்தக்கூடிய பேட்டரி வகை | மும்மை லித்தியம், லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட், டைட்டானியம் கோபால்ட் லித்தியம் |
| அதிகபட்ச சமநிலைப்படுத்தும் மின்னோட்டம் | லைஃப்ஈபிஓ4-க்கு 3A / மும்மைக்கு 4A |
| சமநிலைப்படுத்தும் வகை | வெளியேற்ற இருப்பு |
| அளவு (செ.மீ) | 36*20*25 |
| எடை (கிலோ) | 3.6 |
எங்கள் வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், நாங்கள் தயாரிப்புகளைத் தொடர்ந்து மேம்படுத்தி வருகிறோம்.எங்கள் விற்பனையாளரைத் தொடர்பு கொள்ளவும்மேலும் துல்லியமான விவரங்களுக்கு.
இடதுபுறப் படம், எங்களின் நுண்ணறிவுள்ள தானியங்கி பேட்டரி சமநிலைப்படுத்தியின் நிலையான உள்ளமைப்பைக் காட்டுகிறது. வலதுபுறப் படத்தில் காட்டப்பட்டுள்ளபடி, கிளாம்புகளுடன் கூடிய 16AWG கம்பிகளையும் நாங்கள் உங்களுக்கு வழங்குகிறோம்.
சமநிலைப்படுத்துவதற்கு முன், குறைந்தபட்ச மின்னழுத்தம் பேட்டரியின் அதிகப்படியான வெளியேற்ற மின்னழுத்தத்தை விடக் குறைவாக உள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும். அவ்வாறு இருந்தால், முதலில் பேட்டரிகளை சார்ஜ் செய்யவும்; பேட்டரிகள் முழுமையாக சார்ஜ் ஆனதும், சமநிலைப்படுத்தத் தொடங்கவும், அதன் விளைவு சிறப்பாக இருக்கும்.
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713