அறிமுகம்:
ஹெல்டெக் HT-BCT05A55V/84Vபேட்டரி அளவுரு சோதனையாளர்நுண்ணறிவுள்ள விரிவான சோதனைக் கருவியின் பல்செயல்பாட்டு அளவுருக்கள் மைக்ரோசிப் மூலம் கட்டுப்படுத்தப்படுகின்றன. இதில் அமெரிக்காவிலிருந்து ஒரு குறைந்த மின்னேற்ற கணினி சிப்பும், தைவானிலிருந்து ஒரு மைக்ரோசிப்பும் உள்ளன. பல்வேறு வகையான ரீசார்ஜ் செய்யக்கூடிய பேட்டரிகள், நீக்கக்கூடிய பவர் அடாப்டர்கள் மற்றும் டிஜிட்டல் அடாப்டர்கள் போன்ற மின்வழங்கிகளின் பல்வேறு அளவுருக்களை இது துல்லியமாகச் சோதிக்கிறது. இந்த அளவுருக்கள், கைபேசி, மடிக்கணினி மற்றும் பிற டிஜிட்டல் தயாரிப்புகளின் தரம் மற்றும் செயல்திறனை மதிப்பிடுவதற்கானவை. மின்னழுத்தம், மின்னோட்டம், மின்தடை, கொள்ளளவு போன்ற அளவுருக்களைத் துல்லியமாகக் காண்பிக்க, நான்கு இலக்கங்களைக் கொண்ட இரட்டை வரிசைகள் உள்ளன. இதன் சோதனை முடிவு மிகவும் சக்திவாய்ந்ததாகவும் துல்லியமானதாகவும் உள்ளது. இந்தச் சோதனைக் கருவி, ஒற்றை செல் பேட்டரி மற்றும் பேட்டரி பேக்கின் மின்னழுத்தம், மின்தடை, கொள்ளளவு மற்றும் மின்னிறக்க மின்னோட்டத்தைச் சோதிப்பதற்கு ஏற்றது.
இதயத்தில்பேட்டரி அளவுரு சோதனையாளர்இது பல்வேறு பேட்டரி அளவுருக்களைத் துல்லியமாகக் கண்காணிப்பதை உறுதிசெய்யும் ஒரு மைக்ரோசிப் கட்டுப்பாட்டு அமைப்பாகும். பயனர்கள் ஆம்பியர்-மணி மதிப்புகள், சுமையற்ற மற்றும் மின்னிறக்க மின்னழுத்தங்கள், மின்னேற்ற மற்றும் மின்னிறக்க மின்னோட்டம், அக மின்தடை மற்றும் மொத்த கொள்ளளவு ஆகியவற்றை எளிதாகப் பெறலாம். இந்த விரிவான தரவு, பேட்டரியின் செயல்திறன் குறித்த ஒரு முழுமையான சித்திரத்தை உங்களுக்கு அளிக்கிறது, இது சாதாரணப் பயனர்கள் மற்றும் தொழில் வல்லுநர்கள் ஆகிய இருவருக்கும் மிகவும் முக்கியமானதாகும்.
பயன்பாடுகளின் வரம்பு
- திபேட்டரி அளவுரு சோதனையாளர்இது லித்தியம் பேட்டரி, நிக்கல் பேட்டரி, பேட்டரி பேக்குகள், பவர் பேங்க் ஆகியவற்றை உற்பத்தி செய்யும் உற்பத்தியாளர்களுக்கானது. இது ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாடு (R&D), தரக் கட்டுப்பாடு, செயல்பாட்டுக் கிடங்குகளில் கொள்முதல் தரச் சோதனை மற்றும் பராமரிப்புச் சோதனை ஆகியவற்றுக்கானது.
- பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவியானது, மின்னேற்றம் மற்றும் மின்னிறக்கச் சோதனையின்போது பேட்டரி செல்லை விரைவாகத் தேர்ந்தெடுக்க முடியும்.
- பேட்டரி பேக்கை இணைப்பதற்கான மின்கலத்தைத் தேர்ந்தெடுக்க, அதன் மின்தடையை விரைவாகச் சோதிக்கவும்.
- காலப்போக்கு சோதனை மற்றும் வெப்ப நிலைத்தன்மை சோதனை.
- பராமரிப்புக்காக மொபைல் போன் மற்றும் மடிக்கணினியின் மின்னேற்ற மின்னோட்டத்தைச் சோதித்தல்.
சிறப்பம்சங்கள் :
1. முதல் அசல் வடிவமைப்பு என்பதுபேட்டரி அளவுரு சோதனையாளர்இது தானாகவே சார்ஜ் செய்த பிறகு கொள்ளளவு அளவீட்டுடன் வருகிறது.
2. நகர்த்தக்கூடிய பவர் பேங்க், மொபைல் போன் மற்றும் நோட்புக் ஆகியவற்றிற்கான மின்னேற்ற மின்னோட்டத்தைக் காண்பிக்கும் வசதி உள்ளது.
3. மைக்ரோசிப் மூலம் கட்டுப்படுத்தப்படும் துல்லியமான கண்காணிப்புக் கருவி உள்ளது.
4. சுமையற்ற மற்றும் மின்னிறக்க மின்னழுத்தம், மின்னேற்ற மற்றும் மின்னிறக்க மின்னோட்டம், மின்தடை மற்றும் கொள்ளளவு ஆகியவற்றிற்கு ஆம்பியர் மணி மதிப்புகள் உள்ளன.
5. மின்கலத்தின் திறனைச் சோதிப்பதற்கு 0.5A/1A/2A/5A என்ற மின்னிறக்க மின்னோட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கலாம்.
6. அந்தபேட்டரி அளவுரு சோதனையாளர்லித்தியம்/நிக்கல் பேட்டரி, பேட்டரி பேக், சூரிய ஒளியால் உருவாக்கப்படும் மின்சாரம் ஆகியவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
7. சோதனைச் செயல்பாட்டிற்கு ஏற்ப, காட்சிப்படுத்தலுக்கான சின்னங்களும் சொற்களும் உள்ளன.
8. இணைப்பு தவறாக இருக்கும்போது பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி எச்சரிக்கை ஒலி எழுப்பும்.
தயாரிப்பு தகவல்
| மின் விநியோகத்தின் மின்னழுத்தம் | AC100V/240V |
| சோதனை மின்னழுத்தம் | 0~55V;0~84V |
| எதிர்ப்பைச் சோதித்தல் | 0~2000 mΩ |
| ஒற்றை பேட்டரி திறனை சோதித்தல் | 0~9.999 AH |
| பேட்டரி பேக் திறனைச் சோதித்தல் | 0~99.99 AH |
| தீர்மானம் | ±5% |
| மின்னழுத்த சோதனை வரம்பு | 0.001V~±100VDC |
| மின்னழுத்த துல்லியம் | ±5% |
| மின்னேற்ற மின்னழுத்தம் | 4.2V |
| வெளிப்புற USB வெளியீடு | 5V-2A |
| தயாரிப்பு அளவு | 300x90x82 மிமீ |
| மின்னூட்ட மின்னோட்டத்தை அமைத்தல் | 0.5A/1A/2A |
| வெளியேற்ற மின்னோட்டத்தை சோதித்தல் | 0.5A/1A/2A/5A |
| வெளியேற்ற மின்னோட்டத்தைக் காண்பிக்கிறது | 0-5A |
| வெளிப்புற USB வெளியீடு | 5V/2A |
| விண்ணப்பம்: | மின்கலத்தின் மின்னழுத்தம், மின்தடை, கொள்ளளவு மற்றும் வெளியேற்ற மின்னோட்டம் ஆகியவற்றைச் சோதிக்கப் பயன்படுகிறது. |
விலைப்புள்ளிக்கான கோரிக்கை:
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
சுக்ரே:sucre@heltec-bms.com/ +86 136 8844 2313
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713
பதிவிட்ட நேரம்: அக்டோபர்-10-2024
