அறிமுகம்:
எங்கள் நிறுவனத்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட மற்றும் பிரபலமானபேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவிHT-CC20ABP ஒரு விரிவான தோற்ற மேம்படுத்தலை நிறைவு செய்துள்ளது. இந்த பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவியின் புதுப்பிக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு, அதிக பிராண்ட் கூறுகளையும் சாயல்களையும் இணைத்து, தயாரிப்பிற்கு ஒரு நாகரீகமான மற்றும் நவீன சூழலை அளிப்பது மட்டுமல்லாமல், செயல்பாடு மற்றும் பயனர் அனுபவத்திலும் திருப்புமுனைகளை எட்டியுள்ளது.
புதிய பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவியானது, எளிமையான மற்றும் நேர்த்தியான கோட்டு வடிவமைப்பைக் கொண்டுள்ளதுடன், மேலும் கச்சிதமான மற்றும் நேர்த்தியான ஒட்டுமொத்த வடிவத்தையும் கொண்டுள்ளது. பழைய மாடலுடன் ஒப்பிடும்போது, இது மிகவும் தனித்துவமாகவும் விசேஷமாகவும் இருக்கிறது. இதன் வெளிப்புற உறை, உயர்தரமான தீ மற்றும் தேய்மானத்தைத் தாங்கும் பொருட்களால் ஆனது. இது பொருளின் நீடித்துழைக்கும் தன்மையை அதிகரிப்பது மட்டுமல்லாமல், பயன்பாட்டின் போது பாதுகாப்பையும் நம்பகத்தன்மையையும் உறுதி செய்கிறது.
HT-CC20ABP பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவிகள், பேட்டரியின் மின்னேற்றம் மற்றும் மின்னிறக்கச் செயல்திறன் மதிப்பீட்டிற்காக வடிவமைக்கப்பட்ட உயர் செயல்திறன் மற்றும் உயர் துல்லியம் கொண்ட சோதனைக் கருவிகளாகும். பல்வேறு வகையான பேட்டரிகளின் சோதனைத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் வகையில், இந்தத் தயாரிப்புகள் 9V-99V வரையிலான மின்னழுத்த வரம்பை ஆதரிக்கின்றன. சோதனையின் நெகிழ்வுத்தன்மை மற்றும் துல்லியத்தை உறுதி செய்வதற்காக, மின்னேற்றம் மற்றும் மின்னிறக்க மின்னோட்டம் மற்றும் மின்னழுத்தம் ஆகிய இரண்டையும் முறையே 0.1V மற்றும் 0.1A படிகளில் துல்லியமாகச் சரிசெய்ய முடியும்.
இந்த தொடர்பேட்டரி திறன் சோதனையாளர்கள்மின்னழுத்தம், மின்னோட்டம் மற்றும் கொள்ளளவு போன்ற தரவுகளை நிகழ் நேரத்தில் காண்பிக்கும் உயர்-துல்லியமான LCD திரையுடன் இது பொருத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் இது பயன்படுத்த எளிதாகவும், இயக்குவதற்கு எளிமையாகவும் உள்ளது. பேட்டரியின் கொள்ளளவு, ஆயுள் மற்றும் செயல்திறன் மதிப்பீட்டிற்கு இது உகந்தது. பேட்டரி உற்பத்தியாளர், பராமரிப்பு நிறுவனம் அல்லது பேட்டரி ஆர்வலர் என யாராக இருந்தாலும், இந்தச் சோதனைக் கருவி ஒரு திறமையான மற்றும் நம்பகமான சோதனை அனுபவத்தை வழங்குவதோடு, பேட்டரி மேலாண்மை மற்றும் சோதனைக்கு இது ஒரு சிறந்த தேர்வாகும்.
ஹெல்டெக் பேட்டரி கொள்ளளவு சோதனைக் கருவியின் அம்சங்கள்:
※ நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை துருவங்களை தலைகீழாக இணைக்கும் பாதுகாப்புச் செயல்பாடு கொண்ட பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி.
※ எங்கள் பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவியில் நுண்ணறிவு குளிரூட்டும் விசிறி உள்ளது.
※ பிரத்யேக LCD திரையுடன் கூடிய பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி, அனைத்துத் தரவுகளையும் ஒரே பார்வையில் காட்டும்.
※ திபேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவிபல்வேறு மின்னேற்ற மற்றும் மின்னிறக்கத் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்யும் வகையில், உயர் துல்லியம் மற்றும் நெகிழ்வான அமைப்புடன்.
| தயாரிப்பு மாதிரி | HT-CC20ABP |
| வெளியேற்ற துண்டிப்பு மின்னழுத்தம் | 9~99V வரை சரிசெய்யக்கூடியது, சரிசெய்யும் வரம்பு 0.1V |
| மின்னேற்ற மின்னழுத்த வரம்பு | 9~99V வரை சரிசெய்யக்கூடியது, சரிசெய்யும் வரம்பு 0.1V |
| வெளியேற்ற மின்னோட்டம் | 9V-21V:0.5-10Adjustable21V-99V:0.5-20Adjustable |
| மின்னேற்ற மின்னோட்டம் | 0.5-10A சரிசெய்யக்கூடிய |
| மின்னூட்டத் துண்டிப்பு மின்னோட்டம் | 0.1-5A, 0.1A சரிசெய்யக்கூடியது |
| அதிகபட்ச சுழற்சிகளின் எண்ணிக்கை | 99 முறை |
| சுழற்சியின் கடைசி மின்னேற்றத் திறன் முன்னமைக்கப்பட்டது | 0-99AH (0 என்பது முன்னமைவு இல்லை என்பதைக் குறிக்கிறது) |
| சுழற்சி அடுக்கு நேரம் | 0-20 நிமிடங்கள் வரை சரிசெய்யக்கூடியது |
| மின்னேற்றம்/மின்னிறக்க மின்னழுத்தத் துல்லியம் | ±0.03V |
| மின்னேற்றம்/மின்னிறக்க மின்னோட்டத் துல்லியம் | ±0.03A |
முடிவு
ஹெல்டெக் எப்போதும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு மிக உயர்ந்த தரத்தை வழங்குவதில் உறுதியாக உள்ளது.பேட்டரி சோதனை மற்றும் பராமரிப்பு உபகரணங்கள்இந்த முறை பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவியின் தோற்ற மேம்பாடு என்பது, சந்தைத் தேவை குறித்த எங்களின் ஆழ்ந்த ஆராய்ச்சியின் விளைவாகவும், தயாரிப்புத் தரத்தின் மீதான எங்களின் தொடர்ச்சியான தேடலின் பிரதிபலிப்பாகவும் அமைந்துள்ளது. இந்தப் புதிய தோற்றம், தயாரிப்பை மேலும் அழகாகவும் நேர்த்தியாகவும் மாற்றுவதோடு மட்டுமல்லாமல், நடைமுறைப் பயன்பாடு மற்றும் உபயோக எளிமையிலும் ஒரு தரமான பாய்ச்சலை ஏற்படுத்துகிறது. இந்த புதிய பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவி, பயனர்களுக்கு முன் எப்போதும் இல்லாத ஒரு சோதனை அனுபவத்தை வழங்கும் என்றும், இதன் மூலம் இந்தத் துறையில் எங்களின் முன்னணி நிலையை மீண்டும் ஒருமுறை உறுதிப்படுத்தும் என்றும் நாங்கள் நம்புகிறோம்.
தொழில்துறையில் நன்கு அறியப்பட்ட ஒரு பிராண்டாக, ஹெல்டெக் எப்போதும் புதுமையால் உந்தப்பட்டு, உயர் செயல்திறன் மற்றும் உயர் தரம் வாய்ந்த சோதனை உபகரணங்களைத் தொடர்ந்து அறிமுகப்படுத்தி வருகிறது. இந்த முறை பேட்டரி திறன் சோதனைக் கருவியின் தோற்ற மேம்பாடு என்பது, நிறுவனத்தின் தொடர்ச்சியான புதுமை மற்றும் வளர்ச்சியின் ஒரு சிறு எடுத்துக்காட்டு மட்டுமே. எதிர்காலத்தில், ஹெல்டெக் தனது ஆராய்ச்சி மற்றும் மேம்பாட்டு முதலீட்டைத் தொடர்ந்து அதிகரித்து, மேலும் புதுமையான மற்றும் போட்டித்தன்மை வாய்ந்த தயாரிப்புகளைத் தொடர்ந்து அறிமுகப்படுத்தி, தொழில்துறையின் வளர்ச்சிக்கு மேலும் பங்களிக்கும்.
உங்களுக்கு ஏதேனும் கேள்விகள் இருந்தாலோ அல்லது மேலும் தெரிந்துகொள்ள விரும்பினாலோ, தயங்காமல் கேளுங்கள்.எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.
விலைப்புள்ளிக்கான கோரிக்கை:
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
சுக்ரே:sucre@heltec-bms.com/ +86 136 8844 2313
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713
பதிவிட்ட நேரம்: பிப்ரவரி 13, 2025
