
DS1004 (NCM/LFP) - டிஸ்ப்ளே மற்றும் ABS கேஸுடன் கூடிய 6S 5A ஆக்டிவ் பேலன்சர்
DS1004C (LTO) - டிஸ்ப்ளே மற்றும் ABS கேஸுடன் கூடிய 6S 5A ஆக்டிவ் பேலன்சர்
(மேலும் விவரங்களுக்கு, தயவுசெய்து)எங்களைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். )
| பிராண்ட் பெயர்: | ஹெல்டெக் எனர்ஜி |
| தோற்றம்: | சீனாவின் பிரதான நிலப்பரப்பு |
| குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: | 1 பிசி |
| சிக்னேஷியா: | FCC |
| அடிப்படை பொருள் | பிசிபி பலகை |
| பேட்டரி வகை: | NCM/LFP/LTO |
| உத்தரவாதம்: | ஒரு வருடம் |
| சமநிலை மின்னோட்டம் | அதிகபட்சம் 5.5A |
| பணிச்சூழல் வெப்பநிலை | -10℃ முதல் 60℃ வரை |
| பண்புரீதியான | உயர் மின்னோட்ட ஆற்றல் பரிமாற்றம் |
1. 5A ஆக்டிவ் பேலன்சர் *1 செட்.
2. நிலைமின் எதிர்ப்புப் பை, நிலைமின் எதிர்ப்புப் பஞ்சு மற்றும் நெளிவுள்ள பெட்டி.
3. TFT-LCD திரை (விருப்பத்தேர்வு).
| தொழில்நுட்ப குறிகாட்டிகள் | குறிகாட்டி உள்ளடக்கம் |
| தயாரிப்பு மாதிரி | DS1004/DS1004C |
| பொருந்தக்கூடிய சரம் எண் | 6S |
| பொருந்தக்கூடிய பேட்டரி வகை | NCM/LFP/LTO |
| இயக்க மின்னழுத்த வரம்பு | NCM/LFP: 2.7-4.2V LTO:1.8V-2.7V |
| சமநிலை மின்னழுத்தத் துல்லியம் | 5mV (வழக்கமான) |
| சமநிலை முறை | செயல்திறன் மிக்க சமநிலை, இதில் மின்கலத் தொகுதி முழுவதும் ஒரே நேரத்தில் ஆற்றல் மாற்றத்தில் பங்கேற்கிறது. |
| சமநிலை மின்னோட்டம் | மின்னழுத்த வேறுபாடு சுமார் 1V ஆக இருக்கும்போது, அதிகபட்ச சமநிலை மின்னோட்டம் 5A ஆகும், மேலும் மின்னழுத்த வேறுபாடு குறையும்போது சமநிலை மின்னோட்டமும் குறைகிறது. கருவியின் குறைந்தபட்ச சமநிலை தொடக்க மின்னழுத்த வேறுபாடு 0.01V ஆகும். |
| குறை மின்னழுத்தப் பாதுகாப்பு உறக்க மின்னழுத்தம் | NCM/LFP: 2.7V LTO:1.8V |
| நிலையான வேலை மின்னோட்டம் | 20mA |
| பணிச்சூழல் வெப்பநிலை | -10℃-60℃ |
| வெளிப்புற சக்தி | வெளிப்புற மின்சாரம் தேவையில்லை, மேலும் முழு பேட்டரி தொகுப்பும் பேட்டரியின் உள்ளார்ந்த ஆற்றல் பரிமாற்றத்தை நம்பியே சமநிலைப்படுத்தப்படுகிறது. |
| ஒற்றை சர மின்னழுத்த வரம்பு | 1.0V-4.5V |
| அளவீட்டுத் துல்லியம் | 0.5% / ±5mV |
இந்த 5A ஆக்டிவ் பேலன்சரின் இயக்க மின்னழுத்தம்: 2.7V-4.5V.
இந்த 5A ஆக்டிவ் பேலன்சர், டெர்னரி லித்தியம், லித்தியம் இரும்பு பாஸ்பேட், லித்தியம் டைட்டனேட் ஆகியவற்றுக்குப் பொருத்தமானது.
செயல்படும் விதம்: மின்தேக்கி, மின்னூட்டத்தை நகர்த்தும் கருவியாகப் பொருத்தப்பட்டுள்ளது. ஆக்டிவ் பேலன்சரை பேட்டரியுடன் இணைத்தவுடன், சமநிலைப்படுத்தும் செயல்பாடு தொடங்கும். அசல் புதிய, மிகக் குறைந்த அக மின்தடை கொண்ட MOS, 2 அவுன்ஸ் செப்புத் தடிமன் கொண்ட PCB.
அதிகபட்ச சமநிலைப்படுத்தும் மின்னோட்டம் 5.5A, பேட்டரி எவ்வளவு அதிகமாக சமநிலைப்படுத்தப்படுகிறதோ, அவ்வளவு குறைவாக மின்னோட்டம் இருக்கும், கைமுறை உறக்க நிலை சுவிட்சுடன், உறக்க நிலை மின்னோட்டம் 0.1mA-க்கும் குறைவாக இருக்கும், சமநிலை மின்னழுத்தத் துல்லியம் 5mv-க்குள் இருக்கும்.
குறைந்த மின்னழுத்த உறக்கப் பாதுகாப்புடன், மின்னழுத்தம் 3.0V-ஐ விடக் குறைவாக இருக்கும்போதும், காத்திருப்பு நிலை மின் நுகர்வு 0.1mA-க்கும் குறைவாக இருக்கும்போதும், மின்னழுத்தம் தானாகவே நின்றுவிடும்.
இந்த ஆக்டிவ் பேலன்சரின் சிறப்பம்சங்கள்:
| எண் | பெயர் | வரையறை |
| A | கருப்பு பொத்தான் | திரை உறக்கப் பொத்தான் (உறக்கம்/எப்போதும் இயங்கு) |
| பி- →பி1+→பி2 +→பி3+→பி4 +→பி5+→பி6 + | B- | முதல் மின்கலத் தொடரின் எதிர்மின் முனை |
| பி1+ | முதல் பேட்டரி சரத்தின் நேர்மின் முனை | |
| பி2+ | இரண்டாவது பேட்டரி சரத்தின் நேர்மின் முனை | |
| பி3+ | மூன்றாவது பேட்டரி சரத்தின் நேர்மின் முனை | |
| பி4+ | நான்காவது பேட்டரி சரத்தின் நேர்மின் முனை | |
| பி5+ | ஐந்தாவது பேட்டரி சரத்தின் நேர்மின் முனை | |
| பி6+ | ஆறாவது பேட்டரி சரத்தின் நேர்மின் முனை | |
| C | திரை காட்சி பகுதி | இடது: ஒற்றை மின்கல மின்னழுத்தம்; வலது: மொத்த மின்னழுத்தம் |

சுவிட்சுகள் மூலம் திரையை மேலும் கீழும் திருப்பலாம்.
பேட்டரியுடன் நேரடியாக இணைத்து, எந்தவொரு பேலன்சர் அல்லது BMS உடனும் இணையாகப் பயன்படுத்தலாம்.
ஒவ்வொரு சரத்தின் மின்னழுத்தத்தையும் மொத்த மின்னழுத்தத்தையும் காட்டுகிறது.
துல்லியத்தைப் பொறுத்தவரை, சுமார் 25°C அறை வெப்பநிலையில் வழக்கமான துல்லியம் ± 5mV ஆகவும், -20 முதல் 60°C வரையிலான பரந்த வெப்பநிலை வரம்பில் துல்லியம் ±8mV ஆகவும் உள்ளது.
எங்களின் ஆக்டிவ் பேலன்சர், லித்தியம் பேட்டரிகளின் பின்வரும் பயன்பாட்டுச் சூழல்களுக்குப் பொருத்தமானது.
குறைந்த வேக மின்சார வாகன லித்தியம் பேட்டரி
சேமிப்புத் தொட்டி லித்தியம் பேட்டரி
சுற்றுலா பேருந்து லித்தியம் பேட்டரி
ஃபோர்க்லிஃப்ட் லித்தியம் பேட்டரி
ஜாக்குலின்:jacqueline@heltec-energy.com/ +86 185 8375 6538
நான்சி:nancy@heltec-energy.com/ +86 184 8223 7713